Trang trí tự động tấm kim loại tấm thủy lực
| Trọng lượng | 500 Kilôgam |
|---|---|
| Kích thước | 1200 × 1200 × 1200 mm |
| Chiều rộng vật liệu | 200 mm |
| Độ dày vật liệu | 2 mm |
| Tốc độ dòng | 15 m / phút |
| Mở rộng cuộn dây | Thủy lực |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Người mẫu | MT |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Một năm |
Cấu hình một đầu của cuộn không được cung cấp theo tiêu chuẩn và cấu hình hai đầu có thể được cung cấp để tối ưu hóa hiệu quả sản xuất bằng cách giảm thời gian chuyển đổi cuộn dây. Hầu hết các mô hình của bộ giải mã tự động HARSLE có sẵn dưới dạng Cuộn phim Du lịch có thể được kết hợp với chức năng căn giữa tự động. Các tùy chọn phụ kiện xử lý trang trí bao gồm xe cuộn di chuyển, trạm nâng cuộn, thanh nâng di chuyển, giá chứa cuộn và cửa quay. Các tùy chọn về năng suất bao gồm các chốt hãm lò hơi, bánh xe cuối của nó, bộ giữ cuộn dây, thanh dẫn cuộn dây điện và hệ thống căng thẳng tự động. Kỹ thuật tùy chỉnh có thể được cung cấp để đáp ứng mọi nhu cầu ứng dụng. Nó được trang bị một tấm kim loại đột lỗ thủy lực.

Tấm trang trí kim loại tấm thủy lực
Đặc trưng
Các ứng dụng

Tấm trang trí kim loại tấm thủy lực
Các thông số của tấm trang trí kim loại tấm thủy lực
|
Spec |
Chiều rộng (mm) |
Độ dày (mm) |
I. DIA (mm) |
O.DIA (mm) |
Trọng lượng cuộn dây |
Tốc độ dòng |
Động cơ |
Mở rộng cuộn dây |
Trọng lượng máy |
| MT-200 |
200 |
2 |
450-530 |
1200 | 3000KGS | 15 triệu / PHÚT | 1 / 2HP | Thủy lực | 1000KGS |
|
MT-300 |
300 | 2 | 450-530 | 1200 | 3000KGS | 15 triệu / PHÚT | 1HP | Thủy lực | 1200KGS |
|
MT-400 |
400 | 2 | 450-530 | 1200 | 3000KGS | 15 triệu / PHÚT | 1HP | Thủy lực |
1400KGS |
|
MT-500 |
500 | 2 | 450-530 | 1200 | 5000KGS | 15 triệu / PHÚT | 2HP | Thủy lực |
1600KGS |
|
MT-600 |
600 | 2 | 450-530 | 1200 | 5000KGS | 15 triệu / PHÚT | 2HP | Thủy lực | 1800KGS |
|
MT-700 |
700 | 2 | 450-530 | 1200 | 10000KGS | 15 triệu / PHÚT | 3HP | Thủy lực | 1900KGS |
|
MT-800 |
800 | 2 | 450-530 | 1200 | 10000KGS | 15 triệu / PHÚT | 3HP | Thủy lực |
2100KGS |
|
MT-1000 |
1000 | 2 | 450-530 | 1200 | 15000KGS | 15 triệu / PHÚT | 5HP | Thủy lực | 2300KGS |
|
MT-1300 |
1300 | 2 | 450-530 | 1200 | 15000KGS | 15 triệu / PHÚT | 7,5HP | Thủy lực |
2500KGS |
| MT-1600 | 1600 | 2 | 450-530 | 1200 | 20000KGS | 15 triệu / PHÚT | 10HP | Thủy lực |
3000KGS |
Dịch vụ sau bán hàng của tấm mở kim loại tấm thủy lực
1. Thời gian bảo hành máy sấy là 12 tháng sau khi nhận máy; Bất kỳ bộ phận hao mòn nhanh nào đều được cung cấp miễn phí trong thời gian đảm bảo hoạt động bình thường, khách hàng chỉ cần thanh toán cước vận chuyển cho các bộ phận mới được thay thế.
2. Dịch vụ lắp đặt và đào tạo trang trí lò hơi là tùy chọn cho khách hàng. Bất kỳ khách hàng nào cũng có thể yêu cầu dịch vụ này từ HARSLE, và họ sẽ đảm nhận vé máy bay và chỗ ở cho kỹ sư của chúng tôi trong suốt cuộc hành trình.

Tấm trang trí kim loại tấm thủy lực
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.