Metal Sheet Turret Punch Machine Press
| Trọng lượng | 500 Kilôgam |
|---|---|
| Kích thước | 1200 × 1200 × 1200 mm |
| Lực đột | 30T |
| Độ dày tấm xử lý tối đa | 6 mm |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Tốc độ cho ăn | 60 mm/phút |
| Tốc độ quay khuôn | 30 vòng / phút |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Một năm |

Đục tháp pháo cơ khí
HARSLE mechanical turret punch is mechatronics automation equipment, it’s widely used in the instruments and meters, chassis cabinets processing, electric control cabinet panels, battery plate, building decorative materials, auto parts, silencing plate, lamps, kitchen equipment, air conditioners, and other sheet metal processing industries. Metal sheet turret punch machine
Application Range of Metal sheet turret punch machine
It is widely used in the stamping process of machinery, electrical appliances, meters, screens, hardware, various metal plates, boxes, cabinets, and other industries. It uses a single punching method and nibbling punching method to punch holes and parts of various shapes and sizes. It is especially suitable for stamping a variety of medium and small batches or single-piece plates. Metal sheet turret punch machine
Đặc điểm của HARSLE Turret Punch
SIEMENS Hệ thống đặc biệt CNC
With servo motor, faster speed, and higher stability Metal sheet turret punch machine

Cơ khí đục lỗ tháp pháo Hệ thống đặc biệt CNC của Siemens
Bàn làm việc

Bàn làm việc đục lỗ tháp pháo cơ khí
Trạm tháp pháo bằng sắt dẻo dai
Với các tính năng bôi trơn tự động và mài mòn tối thiểu, sử dụng đĩa khuôn tháp pháo loại dày đúc tích hợp.

Tháp pháo cơ khí đấm Trạm tháp pháo bằng sắt dẻo
Phụ kiện thương hiệu nổi tiếng
Hệ thống truyền động, các thành phần điện và các thành phần thủy lực đều sử dụng các thương hiệu nổi tiếng quốc tế.

Tháp pháo cơ khí thương hiệu phụ kiện nổi tiếng
Các mẫu đục lỗ của Máy đục lỗ tháp kim loại

Các mẫu đục lỗ tháp pháo cơ khí
Dịch vụ sau bán hàng của Máy đục lỗ kim loại tấm
1. Thời gian bảo hành là 12 tháng kể từ khi nhận máy; Mọi bộ phận hao mòn nhanh đều được cung cấp miễn phí trong thời gian đảm bảo hoạt động bình thường, khách hàng chỉ cần thanh toán cước vận chuyển các bộ phận mới được thay thế.
2. Dịch vụ cài đặt và đào tạo là tùy chọn cho khách hàng, bất kỳ khách hàng nào cũng có thể yêu cầu dịch vụ này từ HARSLE, họ sẽ đảm nhận vé máy bay và chỗ ở cho kỹ sư của chúng tôi trong suốt cuộc hành trình.
1 đánh giá cho Metal Sheet Turret Punch Machine Press
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!
Yves -
Máy đột tháp đến nhanh chóng. Tất cả mọi thứ trong mô tả đã đến, chỉ có một hộp công cụ bị hư hỏng nhỏ.
Wendy -
Cảm ơn bạn đã trả lời của bạn!
Có, chúng tôi có thể làm khuôn máy đột lỗ. Vui lòng gửi cho tôi bản vẽ khuôn hoặc hình ảnh sản phẩm với kích thước, chúng tôi có thể báo giá cho bạn sớm!