Máy đục lỗ khí nén
| Trọng lượng | 500 Kilôgam |
|---|---|
| Kích thước | 1200 × 1200 × 1200 mm |
| Nguồn năng lượng | Khí nén |
| Lực đột | 45T |
| Độ sâu cổ họng | 225mm |
| Đột quỵ | 120mm |
| Người mẫu | JH21 |
| Nhãn hiệu | HARSLE |
| Thời gian dẫn đầu | 30 ngày |
| Phương thức thanh toán | LC, T/T |
| Thời hạn giá | EXW |
| Sự bảo đảm | Một năm |
Các tính năng chính của máy ép khí nén
- Khí nén bấm điện features fine steel plates welded machine body, tempering treatment (or vibration relief), shot blasting, rigidness, accuracy, and stability. Pneumatic hole punching machine
- Trục khuỷu nằm dọc, kết cấu nhỏ gọn; trục khuỷu được xử lý mài sau khi tôi ở tần số cao, có độ mịn tốt và quay linh hoạt; Đường dẫn hướng lục giác hình chữ nhật kéo dài với bề mặt bằng đồng, có độ chính xác dẫn hướng cao.
- Xi lanh cân bằng kép khí nén, khối trượt cân bằng và trọng lượng đột dập, giúp giảm va đập và tiếng ồn, loại bỏ khe hở giữa thanh nối và khối trượt, giảm va đập và mài mòn của các bộ phận ứng suất.
- The whole machine adopts PLC centralized control. The gas circuits adopt imported safety dual valves, which can achieve jog, inch, single and continuous punching. Pneumatic hole punching machine
- The key parts such as sliding block, guideways, worktable plate, connecting rod, and are all castings made of resin sand, which improved the surface roughness 1-2 level, and improves the size accuracy 2-3 levels. Pneumatic hole punching machine
- Máy cấp 60T sử dụng thiết bị điều khiển điện để điều chỉnh chiều cao khuôn. Cấu hình tốt, các bộ phận quan trọng như bộ phận khí nén, bộ phận điện, bộ phận niêm phong, nút, v.v. đều sử dụng các bộ phận nhập khẩu.

Nguyên lý của máy đục lỗ khí nén
Máy ép khí nén sử dụng khí áp suất cao do máy nén tạo ra và đưa đến van điện từ thông qua đường ống, điều khiển chức năng của van điện từ bằng công tắc chân, do đó điều khiển sự làm việc của xi lanh khí để đạt được mục đích của máy dập. Khí nén có thể được lưu trữ trong bình khí và sử dụng bất cứ lúc nào, tránh lãng phí năng lượng trong thời gian chạy không tải. Sử dụng xi lanh làm bộ phận làm việc và van điện từ làm bộ phận điều khiển giúp cấu trúc máy đơn giản hơn, tỷ lệ hỏng hóc thấp, độ an toàn cao, bảo trì đơn giản, chi phí bảo trì thấp hơn và hiệu quả sản xuất cao.
Dịch vụ hậu mãi của Máy đục lỗ khí nén
1. Thời gian bảo hành là 12 tháng sau khi nhận máy; Mọi bộ phận hao mòn nhanh đều được cung cấp miễn phí trong thời gian đảm bảo hoạt động bình thường, khách hàng chỉ cần thanh toán cước vận chuyển cho các bộ phận mới được thay thế.
2. Dịch vụ lắp đặt và đào tạo là tùy chọn cho khách hàng, bất kỳ khách hàng nào cũng có thể yêu cầu dịch vụ này từ HARSLE, họ sẽ đảm nhận vé máy bay và chỗ ở cho kỹ sư của chúng tôi trong suốt hành trình.
Tại sao chọn HARSLE?
HARSLE là nhà sản xuất máy gia công kim loại chuyên nghiệp ở Trung Quốc trong nhiều năm, sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 100 quốc gia trên thế giới!



Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.